Nguồn Meanwell LRS-450-12 (450W 12V 37.5A)
  • Mã sản phẩm: LRS-450-12
  • Nhà sản xuất: MEAN WELL
  • Mô tả: Nguồn tổ ong Meanwell LRS-450-12 AC-DC loại output CV, công suất 450W điện áp đầu ra 12V và dòng điện đầu ra 37.5A
SKU: LRS-450-12 Danh mục:
Hãy để chúng tôi giúp bạn chọn sản phẩm phù hợp
Gọi hotline/zalo để được tư vấn miễn phí:
Đảm bảo Tư vấn miễn phí 24/7.
Nguồn Meanwell LRS-450