Nguồn Meanwell XLG-150-M-A (150W 60V~107V 1400mA)
  • Mã sản phẩm: XLG-150-M-A
  • Nhà sản xuất: MEAN WELL
  • Mô tả: Nguồn LED Driver Meanwell XLG-150-M-A AC-DC loại output CP (Công suất cố định), công suất 150W điện áp đầu ra 60V – 107V và dòng điện đầu ra 1400mA
SKU: XLG-150-M-A Danh mục:
Hãy để chúng tôi giúp bạn chọn sản phẩm phù hợp
Gọi hotline/zalo để được tư vấn miễn phí:
Đảm bảo Tư vấn miễn phí 24/7.