Nguồn Meanwell LRS-350-48 (350.4W 48V 7.3A)
  • Mã sản phẩm: LRS-350-48
  • Nhà sản xuất: MEAN WELL
  • Mô tả: Nguồn tổ ong Meanwell LRS-350-48 AC-DC loại output CV, công suất 350.4W điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 7.3A
SKU: LRS-350-48 Danh mục:
Hãy để chúng tôi giúp bạn chọn sản phẩm phù hợp
Gọi hotline/zalo để được tư vấn miễn phí:
Đảm bảo Tư vấn miễn phí 24/7.