Nguồn Meanwell HLG-60H-48A (62.4W 48V 1.3A)
  • Mã sản phẩm: HLG-60H-48A
  • Nhà sản xuất: MEAN WELL
  • Mô tả: Nguồn LED Driver Meanwell HLG-60H-48A AC-DC loại output CV, công suất 62.4W điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 1.3A
SKU: HLG-60H-48A Danh mục:
Hãy để chúng tôi giúp bạn chọn sản phẩm phù hợp
Gọi hotline/zalo để được tư vấn miễn phí:
Đảm bảo Tư vấn miễn phí 24/7.